Akwatin Tissue na Acrylic Factory - JAYI

Takaitaccen Bayani:

Shin kana ƙin akwatunan tissue marasa kyau da ke ɓata kayan ado a cikin bandakinka, falo ko ɗakin kwananka? Sayi akwatin JAYI acrylic tissue, don maye gurbin waɗannan akwatunan marufi na tissue na yau da kullun, ƙara kyau da kuma kiyaye kyallen jikinka a hannu. An kafa kamfanin JAYI a shekarar 2004, kuma yana ɗaya daga cikin manyan kamfanonin.masana'antun akwatin nama na acrylic, masana'antu na musamman da masu samar da kayayyaki a China, mun yardaOEM, ODModa. Muna da ƙwarewa sosai a fannin samarwa da bincike da kuma tsara nau'ikan akwatunan nama daban-daban. Muna mai da hankali kan fasahar zamani, matakan kera kayayyaki masu tsauri da kuma tsarin kula da inganci mai kyau.


  • Lambar Abu:JY-AB02
  • Kayan aiki:Acrylic
  • Girman:Na musamman
  • Launi:Na musamman
  • Biyan kuɗi:T/T, Western Union, Tabbatar da Ciniki, Paypal
  • Asalin Samfurin:Huizhou, China (Mainland)
  • Tashar Jiragen Ruwa:Tashar jiragen ruwa ta Guangzhou/Shenzhen
  • Lokacin Gabatarwa:Kwanaki 3-7 don samfurin, kwanaki 15-35 don yawan samfur
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    Alamun Samfura

    Mai ƙera Akwatin Nama na Acrylic

    Yi amfani da wannan akwatin nama don kare da kuma tsara tawul ɗin takarda/napkin ɗinku da kyau, zai iya rage hulɗar tawul ɗin takarda da ƙurar gida, gashin dabbobi, gashi, lint, da sauransu. Saboda haka, tawul ɗin takarda da kuke amfani da su suna da tsabta kuma suna da tsabta. A lokaci guda, taruwar nama yana raguwa kuma ana iya ɗaukar nama cikin sauƙi idan ana buƙata. Salon sa mai kyau, na zamani, mai santsi da zamani tabbas zai burge baƙi.

    Karin Bayani Mai Sauri, Mafi Kyawun Farashi, An Yi A China

    Mai ƙera da kuma mai samar da kayayyakiakwatin acrylic na musamman girman

    Muna da babban akwatin acrylic don ku zaɓa daga ciki.

    https://www.jayiacrylic.com/custom-clear-acrylic-tissue-box-holder-wholesale-factory-jayi-product/
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Amfani mai kyau a lokacin annoba,akwatin acrylic na musammanAna iya amfani da abin riƙewa ba kawai don yin tissue ba, har ma da napkin, safar hannu, da abin rufe fuska. Mai tsabta da tsabta yana da kyau ga ɗakin zama, ɗakin kwana, bandaki, da kicin. Hakanan yana aiki daidai ga otal-otal, ofisoshi, kan tebur, motoci, da sauransu. JAYI ACRYLIC ƙwararre neMai ƙera akwatin acrylica kasar Sin, za mu iya keɓance shi bisa ga buƙatunku, kuma mu tsara shi kyauta.

    Akwatin Tissue na Acrylic, Mai Riƙon Tissue Mai Kyau

    An yi wannan mariƙin nama na acrylic da acrylic mai ɗorewa mai inganci. Acrylic (Plexiglas) abu ne mai matuƙar juriya ga yanayi, wanda ya fi gilashi ƙarfi, wanda ke tabbatar da dorewarsa da aminci daga rauni da karyewa.

    Ajiyewa a bayyane yana da sauƙin gani idan kuna buƙatar maye gurbin akwatin tissue.

    Ƙasan na'urar na iya cirewa don sauƙin maye gurbin akwatunan nama marasa komai. Wannan na'urar ...

    Muna tsammanin akwatin tissue zai iya ƙara wa ɗaki wani abu na musamman. Mun yi akwatunan tissue na acrylic na musamman don su kasance na musamman a gare mu. Suna zuwa cikin launuka da ƙira iri-iri.

    Akwatin tissue ɗinmu na musamman zai ƙara wani abu na musamman ga akwatin tissue ɗinka. Ba da shi ga aboki a ranar haihuwarsa ko kuma ka ajiye shi don kanka. Samun akwatin tissue na acrylic na musamman zai iya ƙara ɗan taɓawa ga kayan adon gidanka.

    Yadda Ake Yin Odar Akwatin Nau'in Acrylic Na Musamman?

    1. Zaɓi girman akwatin tissue da launin da kake so.

    2. Zaɓi LOGO ko tsarin da kake so a akwatin tissue.

    3. Mu ne muke ƙirƙira shi!

    https://www.jayiacrylic.com/custom-clear-acrylic-tissue-box-holder-wholesale-factory-jayi-product/

    Siffar Samfura

    Girman Akwatin Nama

    Girman ciki na akwatin tissue murabba'i shine inci 9.8x5.1x3.5. Ya dace da naɗewar tissue.

    Mai ƙarfi, Mai ɗorewa kuma Mai aminci

    An yi wannan Riƙon Nama da acrylic mai inganci. Ya fi ƙarfi da ƙarfi fiye da gilashi. A lokaci guda, yana da sauƙin tsaftacewa. Kowane gefen samfurin acrylic ɗinmu an ɗan goge shi kaɗan don guje wa rauni ga hannuwa.

    Tsarin maganadisu mai sauƙin amfani da kuma ginannen tsari

    Kawai ka cire murfin ƙasa, ka saka tawul ɗin takarda, ka rufe murfin, kuma za ka iya amfani da shi da kyau. Tsarin Haɓaka Magnet da aka gina don Hana Murfin Zamewa Cikin Sauƙi. Ƙasa tana zuwa da ƙafafun roba masu tsabta don hana shi zamewa.

    Kyawawan kuma Na Zamani

    Tsarin zamani mai sauƙi tare da launuka masu haske masu haske ya dace da kowace irin kayan ado, wanda hakan ke sa akwatin tissue ya samar da sararin ajiya mai kyau ga teburin kicin ɗinku, teburin ofis, buffet, mashaya ko teburin banɗaki. Ƙara kyau ga taronku ko liyafarku ta gaba.

    Yana Yin Kyauta Mai Kyau

    An saka shi a cikin akwati mai kyau wanda zai zama cikakkiyar kyauta ga masu son gida, bukukuwan cika shekaru, bukukuwan haihuwa, godiya, Kirsimeti, ko duk wani biki na musamman.

    Tallafin tallafi: za mu iya keɓancewagirma, launi, salokuna buƙatar bisa ga buƙatunku.

    Me Yasa Zabi Mu

    Game da JAYI
    Takardar shaida
    Abokan Cinikinmu
    Game da JAYI

    An kafa Huizhou Jayi Acrylic Products Co., Ltd. a shekarar 2004, ƙwararren mai kera acrylic ne wanda ya ƙware a ƙira, haɓakawa, ƙera, sayarwa, da kuma hidima. Baya ga faɗin murabba'in mita 6,000 na yankin masana'antu da kuma ƙwararrun ma'aikata sama da 100. Muna da kayan aiki sama da sabbin kayayyaki 80 na zamani, waɗanda suka haɗa da yanke CNC, yanke laser, sassaka laser, niƙa, gogewa, matsewar zafi mara matsala, lanƙwasa mai zafi, busasshen yashi, busawa da buga allo na siliki, da sauransu.

    masana'anta

    Takardar shaida

    JAYI ta wuce takardar shaidar SGS, BSCI, Sedex da kuma binciken kamfanoni na shekara-shekara na manyan abokan ciniki na ƙasashen waje da yawa (TUV, UL, OMGA, ITS).

    takardar shaidar acrylic nuni akwati

     

    Abokan Cinikinmu

    Shahararrun abokan cinikinmu shahararrun kamfanoni ne a duk duniya, ciki har da Estee Lauder, P&G, Sony, TCL, UPS, Dior, TJX, da sauransu.

    Ana fitar da kayayyakin fasahar acrylic ɗinmu zuwa Arewacin Amurka, Turai, Oceania, Kudancin Amurka, Gabas ta Tsakiya, Yammacin Asiya, da sauran ƙasashe da yankuna sama da 30.

    abokan ciniki

    Kyakkyawan sabis da za ku iya samu daga gare mu

    Zane Kyauta

    Zane kyauta kuma za mu iya kiyaye yarjejeniyar sirri, kuma ba za mu taɓa raba zane-zanenku da wasu ba;

    Buƙatar Keɓancewa

    Biyan buƙatunku na musamman (mambobi shida masu fasaha da ƙwararru waɗanda aka haɗa da ƙungiyar bincike da haɓaka fasaha);

    Ingancin Tsanani

    Dubawa mai inganci 100% da tsafta kafin isarwa, Ana samun duba ɓangare na uku;

    Sabis na Tsaya Ɗaya

    Tasha ɗaya, sabis na ƙofa zuwa ƙofa, kawai kuna buƙatar jira a gida, sannan zai isar muku da shi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Daga Wane Abu Aka Yi Akwatin Nama?

    Akwatunan acrylic na JAYI suna da tsada sosai, don haka idan kuna da manyan kaya/masu nauyi a kusa da gidanku, suna da kyau a saka su. An yi su da takardar acrylic mai inganci wanda ba zai yi tsatsa ba, don haka ba kwa buƙatar damuwa game da dattin akwatin cikin sauƙi. Kayan su yana da ƙarfi sosai har ba zai fashe ko ya karye ba ko da kun saka abubuwa masu nauyi a cikinsu, wanda hakan ya sa waɗannan akwatunan acrylic ɗin suka zama ɗaya daga cikin mafi kyawun saka hannun jari a cikin kayan ajiya.

    Shin Akwatin Tissue na Acrylic Zai Dore?

    Akwatunan tissue na acrylic suma suna da ɗorewa, wanda ke tabbatar da cewa za su iya daɗewa ba tare da wani gyara ko maye gurbinsu ba. Idan ka zaɓi irin wannan maganin ajiya, ba za ka damu da siyan sabbin akwatuna ba sau da yawa idan tsoffin akwatunan ka sun fashe ko sun karye saboda sun yi tsauri sosai. Mafi kyawun ɓangaren saka hannun jari a cikin maganin ajiya na acrylic shine cewa suna da sauƙin tsaftacewa, duk abin da kake buƙata shine ruwan ɗumi da sabulu mai laushi kuma akwatinka zai yi kyau kamar sabo.

    Shin Akwatin Tissue na Acrylic yana da sauƙin ɗauka?

    Akwatin tissue na acrylic ɗinka yana da sauƙin ɗauka, zaka iya ɗaukarsa duk inda ka je cikin sauƙi. Suna da sauƙi, don haka idan kana son kai su wani wuri, ba za su ɗauki sarari mai yawa ba. Hatta za ka iya amfani da waɗannan akwatunan tissue don dalilai na kasuwanci. Misali, don abubuwan kasuwanci, zaka iya sanya waɗannan kyawawan akwatunan tissue na acrylic a nuna su kuma zai yi kyau sosai.