Menene hanyoyin duban siliki don nunin acrylic?

A halin yanzu, tsarin anacrylic nuni tarasamfurin dole ne ya zama kyakkyawa kuma mai ban sha'awa domin ya yi fice a cikin nuni. Idan ba a buga ƙirar da kyau ba, zai shafi tallace-tallacen samfurin, amma yadda ake buga samfur don zama mai ban sha'awa, blog mai zuwa Yiyi zai bayyana muku tsarin bugu na siliki!

1. Ɗaya daga cikin mahimman buƙatun don cikakkiyar haifuwa na hoto shine cewa ingancin fim mai kyau na gaskiya ya fi kyau, wato, gefuna na ɗigo ya kamata su kasance masu kyau da kuma m. Mai raba launi da tawada da aka yi amfani da su suna amfani da ma'aunin launi iri ɗaya.

2. Sanya fim mai kyau na acrylic nuni tsaye a kan farantin gilashi, sa'an nan kuma fallasa shi. Sanya allon da aka shimfiɗa akan ingantaccen fim ɗin daidai da axis na hoto. Idan moiré ya bayyana, juya allon zuwa hagu ko dama har sai moiré ya ɓace, yawanci 7. Yankin da ke da sauƙi don samar da ripples yana nan a mahadar shugabanci na allon da allon. Babban launuka da launuka masu duhu suna haifar da matsaloli da yawa tare da ƙirar moiré.

acrylic nuni case factory

3. Don buga launi huɗu, yi amfani da firam ɗin aluminum na girman girman da kwanciyar hankali, kuma duk firam ɗin da aka yi amfani da su an shimfiɗa su tare da nau'in nau'in nau'in allo da ƙirar allo. Yin amfani da fuska mai launi yana taimakawa wajen kawar da harsashi na kunkuru. Damuwar kowane bangare na allon ya kamata ya zama daidai, kuma tashin hankali na fuska huɗu na bugu huɗu ya kamata ya zama iri ɗaya.

4 Idan kusurwar ruwa ya yi faɗi da yawa, hoton da aka buga na iya yin duhu. Idan kusurwa ya yi girma sosai, haɗarin ɓarna na hoton da aka buga a allo zai yi girma.

5. Bai kamata a saka wuka mai mayar da tawada ba sosai. Idan haka ne, fim ɗin zai cika da tawada mai yawa, kuma abin da aka buga zai zama mai sauƙi da ɓarna.

6. Amfani da tawada UV, da hue kewayon allon daidaita hoto ya kamata ya zama 5% ~ 80%, da kuma Shore taurin na squeegee ya zama 75. Domin sarrafa smearing na UV tawada a lokacin da launi overprinting, shi bada shawarar zuwa. buga cikin tsari na cyan, magenta, rawaya, da baki. Lokacin amfani da tawada UV, kaurin allon kada ya wuce 5um.

Hanyar da ke sama ita ce hanyar buga siliki ta tsayawar nunin acrylic.


Lokacin aikawa: Maris 17-2022